Gilashin da aka yi da wuta yana sa dukkanin bayyanarsa ya zama mafi girma da kuma gaye.Hakanan yana ba mu taga bayyananne, don haka za mu iya kallon matsayin dafa abinci a sarari.Abu na biyu, bari mu ga tsarin ciki na ciki. Ramin lita 25 yana ba mu damar dafa kamar yadda muke so.Tabbas an yi shi da bakin karfe, don haka yana da dorewa da sauƙi - tsafta.Bayan haka, jujjuyawar gilashin rotary ne, wanda ke sa abinci ya zama mai zafi daidai.Kuma ramukan da ke ɓangarorin biyu na kogon suna taimaka mana mu watsa wutar lantarki ta wutar lantarki zuwa kowane kusurwar tanda.Kuma a saman ɓangaren, muna iya samun sauƙin ganin bututun dumama daga raga.Game da sassa masu cirewa na ciki, wannan shine gasasshen gasa, gilashin juyawa, zoben abin nadi.Na uku, kuma an tsara shi ta ɗan adam.Kariyar kulle yara tana kawo kulawar aminci 360 ga dangin ku.Hakanan ma'aunin iska na 3D yana taimaka mana don kare ginin tanda daga yanayin zafi mai zafi.Daga karshe.
Zamu iya raba sashin sarrafawa cikin sauƙi zuwa sassa uku, ɓangaren farko shine allon nuni, wanda ke nuna mana lokacin agogo, nauyin abinci, ƙarfin dafa abinci da sauran lokacin.Lokacin da aka kunna tanda a karon farko ko tanderun ba tare da aiki ba na mintuna 5, allon nuni zai nuna maki biyu ne kawai waɗanda ke walƙiya.Wannan yanayin yana nufin jiran aiki, duk aiki yakamata ya fara a cikin wannan yanayin.Na saita lokacin agogo, don haka a nan lokacin agogo kuma yana nufin yanayin jiran aiki.